Top Leaderboard Advert

Mwanakwerekwe shops ad

ZSSF

ZanzibarNiKwetuStoreBanner

Zanzibar Diaspora

High class shops @ Fuoni

High class shops @ Fuoni

Scrolling news

************ KARIBUNI..................Contact us for any breaking news or for any information at: znzkwetu@gmail.com. You can also fax us at: 1.801.289.7713......................KARIBUNI

Adsense Marquee

Tuesday, July 4, 2017

Wenye vipara wauawa Msumbiji, vichwa vyao vyadaiwa kuwa na dhahabu!

Baadhi ya wenye vipara wamekuwa wakiuawa nchini Msumbiji kutokana na imani za kishirikina ambapo inaaminika kufanya hivyo ni kijipatia utajiri wa haraka na wengine kudai vichwa vya watu hao vina dhahabu.

Hadi sasa Polisi katika jimbo la Zambezia nchini Msumbiji wamewakamata watu wa nne kwa kuhusika na mauaji ya watu wenye vipara. Pi wanaendelea na uchunguzi huku wakifuatilia zaidi kujua nani anachochea mauaji hayo.

Waganga wa kienyeji wamekuwa wakidaiwa kusambaza habari zisizo na ukweli kwamba vichwa vya watu wenye vipara vimekuwa na dhahabu.

Pia Polisi wamekuwa wakichunguza mauaji ya albino ambao wamekuwa wakikatwa viongo vyao vya mwili, na kutumika katika masuala ya imani za kishirikina.

No comments :

Post a Comment