Top Leaderboard Advert

Mwanakwerekwe shops ad

ZSSF

ZanzibarNiKwetuStoreBanner

Zanzibar Diaspora

High class shops @ Fuoni

High class shops @ Fuoni

Scrolling news

************ KARIBUNI..................Contact us for any breaking news or for any information at: znzkwetu@gmail.com. You can also fax us at: 1.801.289.7713......................KARIBUNI

Adsense Marquee

Friday, June 23, 2017

Mbunge: Ikifika jioni, wanawake Mara hushindwa kuwapa unyumba waume zao!

Kutokana na uchovu wa kutafuta maji, wanawake mkoani Mara hushindwa kuwapa unyumba waume zao.

Hayo yamesemwa leo Jumatatu na Mbunge wa Viti Maalum mkoani humo, Agnes Marwa alipokuwa akichangia bajeti ya Serikali bungeni.

"Ikifika jioni, wanawake mkoani Mara hushindwa kuwapa unyumba waume zao. Naomba Serikali iangalie namna ya kumtua ndoo mwanamke," amesema Agnes.

Uhaba wa maji ni hoja iliyoibuliwa na wabunge wengi wanaoitaka Serikali kutenga fedha za kutosha kwa ajili ya miradi yake ili kumaliza kero hiyo.

Serikali imeshauriwa kuimarisha mfuko wa maji vijijini kwa kutafuta vyanzo vya uhakika vya mapato ili kufanikisha hilo.

No comments :

Post a Comment