Top Leaderboard Advert

Mwanakwerekwe shops ad

ZSSF

ZanzibarNiKwetuStoreBanner

Zanzibar Diaspora

High class shops @ Fuoni

High class shops @ Fuoni

Scrolling news

************ KARIBUNI..................Contact us for any breaking news or for any information at: znzkwetu@gmail.com. You can also fax us at: 1.801.289.7713......................KARIBUNI

Adsense Marquee

Thursday, June 23, 2016

WHAT'S GOING ON IN KENYA???



Waliobadilishana wake baada ya fumanizi waanza kuzozana

Huko nchini Kenya wanaume wawili ambao walikubaliana kubadilishana wake baada ya mmoja wao kumfumania mwenziye na mkewe katika mazingira tatanishi, wameanza kuzozana.
Makubaliano yao yalitibuka majuzi baada ya mume aliyenaswa akichovya asali ya mwenziwe kutishia kutengua mkataba huo kwa sababu ya upweke.
Yamkini bwana Patrick Mangala, 25 ambaye ni mhudumu wa pikipiki za uchukuzi zinazofahamika huko Kakamega Kenya kama ‘bodaboda’ alimtishia maisha mume wa ‘mkewe’ kuwa angemtoa uhai iwapo hatamrejeshea mkewe.
Lakini bwana Ernest Anjeche, 42 ambaye tayari alikuwa kesha onja asali ya mke wake ”mbichi” na mchanga zaidi kwa umri ,amekataa kata kata kurejesha ”kibuyu”.
Anjeche amegundua ubora wa kijana jike huyo Susan.
”Mimi na mwenzangu Mangala tulikubaliana kuwa kwa sababu alikuwa akiiba mke wangu nikiwa nimekwenda kazini heri basi amchukue kabisa waishi naye.
Hata hivyo sifahamu tena kilichotokea kwa sababu yeye ndiye aliyerudi kwangu akimdai Susan eti kuwa mwenzake amemkimbia” Alisema bawabu wa usiku bw Anjeche.

Anjeche aligundua mkewe alikuwa amesaliti penzi lake na uchunguzi wake ukabaini kuwa mkewe alikuwa akiondoka kila usiku kushiriki ”wizi” wa mapenzi na kijana huyo.
Mke ‘mpya’ wa bawabu huyo Susan naye ameganda kama gundi hataki kurudi alikotoka.
“Bwanangu alikuwa anatoka asubuhi akienda kazi atarudi keshoye asubuhi. Nikimuuliza unatoka wapi ananiambia eti natoka kazi,” Susan aliiambia runinga ya NTV.
Tatizo lilitokea baada ya majuma mawili.
Mpenzi wa siri wa mwendesha boda boda huyo mwenye umri wa miaka 25 alimtoroka.
Mangala sasa anamtaka mkewe wa zamani Susan arejee nyumbani.
Anjeche, tayari ameripoti kisa hicho kwa polisi akidai kutishiwa maisha na kuwa Mangala alikuwa ”amekiuka mkataba”
“Lakini huyu amekataa. Amesema hawezi toka hapa, atakaa tu hapa.
”Na mimi nikasema sawa sawa huyo mke aliyenitoroka akija na akubali kukaa hapa kama mke wa pili pia yeye anakaribishwa” alisema Anjeche.

No comments :

Post a Comment