Top Leaderboard Advert

Mwanakwerekwe shops ad

ZanzibarNiKwetuStoreBanner

Zanzibar Diaspora

Scrolling news

************ KARIBUNI..................Contact us for any breaking news or for any information at: znzkwetu@gmail.com. You can also fax us at: 1.801.289.7713......................KARIBUNI

Sunday, August 28, 2016

DUA LA KUMWOMBEA MZEE ABOUD JUMBE MWINYI MSIKITI WA CHACHANI, CHAKE PEMBA

Wananchi kisiwani Pemba waiwa katika Khitma ya kumuombea dua Mzee Aboud Jumbe Mwinyi iliyosomwa katika Msikiti wa Chachani , Chakechake Pemba siku ya Alkhamisi 25/08/16 kwa kushirikiana na familia ya Marehemu
Khitma ikiendelea.

No comments :

Post a Comment