Top Leaderboard Advert

Patreon

Mwanakwerekwe shops ad

ZanzibarNiKwetuStoreBanner

Zanzibar Diaspora

Scrolling news

************ KARIBUNI..................Contact us for any breaking news or for any information at: znzkwetu@gmail.com. You can also fax us at: 1.801.289.7713......................KARIBUNI

Sunday, November 11, 2018

SHAIRI KUTOKA OMAN: "MFALME WETU MPENZI"!

"RABII MPE SIHA NJEMA MFALME WETU MPENZI"!


2 comments :

  1. Na sisi tungelikuwa bado chini ya Sultani wetu Jemshid ndio tungelikuwa tunaimba hivyo hivyo - so stupid!!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Sasa tunaiimba ccm ndio not so stupid?
      Mhhh wengine .....

      Delete