Top Leaderboard Advert

Mwanakwerekwe shops ad

ZSSF

ZanzibarNiKwetuStoreBanner

Zanzibar Diaspora

High class shops @ Fuoni

High class shops @ Fuoni

Scrolling news

************ KARIBUNI..................Contact us for any breaking news or for any information at: znzkwetu@gmail.com. You can also fax us at: 1.801.289.7713......................KARIBUNI

Adsense Marquee

Wednesday, July 12, 2017

Madonna Afungua Hospitali ya Watoto Malawi!


Nyota wa muziki kutoka Marekani Madonna anatarajiwa kufungua tawi jipya la hospitali ya watoto katika mji wa pili kwa ukubwa wa Blantyre nchini Malawi iliotegnezwa kupitia hazina yake ya Raising Malawi .

Hospitali hiyo ya Mercy and James inatumia majina ya watoto wawili wa madonna kati ya wanne anaowalea kutoka Malawi.

Tawi hilo la Hospitali hiyo ya watoto limechukua takriban miaka miwili kujenga na lina vyumba vitatu vya kufanya upasuaji na wadi yenye vitanda hamsini.

Ni hospitali ya kwanza yenye wataalam wa watoto katika taifa hilo lililopo kusini mwa Afrika hivyobasi kuongeza idadi ya uangalizi wa watoto katika hospitali ya Queen Elizabeth, ripoti hiyo imesema.
Rais Peter Mutharika anatarajiwa kuhudhuria sherehe za ufunguzi wake ,kulingana na ripoti.
Madonna alituma kanda ya video ya tawi hilo jipya katika mtandao wa Twitter.

Madonna alianzisha shirika hilo la hisani nchini Malawi 2006 na amekuwa mgeni wa kila mara nchini humo.

1 comment :

  1. Ever wanted to get free Facebook Likes?
    Did you know that you can get them AUTOMATICALLY & TOTALLY FREE by registering on You Like Hits?

    ReplyDelete